राहुल नार्वेकर यांचं अधिवेशनाच्या कामकाजानंतर सुरेल सादरीकरण

नागपूर येथे हिवाळी अधिवेशन सुरू आहे आणि विधान सभेत पुन्हा वर्णी लागलेले विधान सभा अध्यक्ष राहुल नार्वेकर ह्यांचे कामकाज झाल्या नंतर एक कार्यक्रम आयोजित केलेल्या मध्ये ते स्वतः गाणी गाताना दिसून आले

राहुल नार्वेकर यांचं अधिवेशनाच्या कामकाजानंतर सुरेल सादरीकरण

नागपूर : नागपूर येथे सुरू असलेल्या हिवाळी अधिवेशनादरम्यान विधानसभेचे अध्यक्ष राहुल नार्वेकर यांची एक वेगळी बाजू उघड झाली. कामकाज संपल्यानंतर आयोजित विशेष कार्यक्रमात त्यांनी आपल्या संगीतप्रेमाची झलक उपस्थितांना दिली. “इक दिन बिक जाएगा” या सुरेल गाण्यावर सूर धरत, त्यांनी उपस्थितांची मने जिंकली.

राहुल नार्वेकर यांना गाणी गाण्याचा छंद असल्याचे सर्वश्रुत आहे, परंतु हा छंद त्यांनी कधी सार्वजनिकरीत्या सादर केला नव्हता. या वेळी मात्र, त्यांच्या गोड आवाजाने उपस्थितांमध्ये उत्साह निर्माण केला. गाण्यांच्या ओळींमध्ये असलेल्या भावनेने कार्यक्रम अधिकच रंगतदार झाला.

संगीतप्रेम हा त्यांच्या व्यक्तिमत्त्वाचा महत्त्वाचा भाग आहे आणि अधिवेशनाच्या गंभीर कामकाजानंतर असा सांस्कृतिक क्षण सर्वांसाठी अनपेक्षित होता. त्यांच्या या अप्रतिम परफॉर्मन्सने अधिवेशनातील तणावाला विराम देत, वातावरणात आनंद आणि उत्साह निर्माण केला. हा क्षण उपस्थित सर्वांनी मनमुराद एन्जॉय केला आणि विधानसभेतील कामकाजातही एक हलकीशी गोडसर झलक अनुभवता आली.

Advertisement
Home
Photo
Webstory
Videos
TV Number
TV Number
TV Number
TV Number