नाशिकहून मुंबईला येणाऱ्या चाकरमान्यांसाठी ‘हा’ अलर्ट

नाशिकहून मुंबईला येणाऱ्या चाकरमान्यांसाठी ‘हा’ अलर्ट

नाशिकहून  मुंबईकडे येणाऱ्या रेल्वे प्रवाशांसाठी एक महत्त्वाची बातमी आहे. मनमाड-कुर्ला गोदावरी एक्स्प्रेस 19 ते 21 ऑक्टोबरपर्यंत 3 दिवस तर भुसावळ-मुंबई, मुंबई-भुसावळ पैसेंजर देखील 21 ऑक्टोबरपर्यंत रद्द करण्यात आली आहे.

गोदावरी एक्स्प्रेस रद्द करण्यात आल्याने नाशिक, मुंबईकडे अप-डाऊन करणाऱ्या चाकरमान्यासह सर्व सामान्य प्रवाशांची मोठी गैरसोय होणार आहे.

रेल्वेसूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार मनमाड, भुसावळ आणि इगतपुरी इथे यार्डमध्ये रिमोल्डींगचे काम करण्यासाठी हा मेगाब्लॉक घेण्यात आला आहे. त्यामुळे शुक्रवार 19 ते रविवार 21 ऑक्टोबरपर्यंत 3 दिवस मनमाड-कुर्ला गोदावरी एक्स्प्रेस तर भुसावळ-मुंबई पैसेंजर रद्द करण्यात आली आहे.

जय महाराष्ट्र न्यूजवर ताज्या बातम्या आणि ब्रेकिंग न्यूज वाचा. अधिक माहितीसाठी भारताच्या बातम्या ब्राउझ करा.

Home
Photo
Webstory
Videos
Exit mobile version